เมื่อวันที่ 29 มกราคมที่ผ่านมา ดร.นันทกาญจน์ สูงสุมาลย์ วูดแฮม ผู้อำนวยการสมาคมฯ พร้อมด้วย คุณลัดดา จิตรวัฒนาแพทย์ ที่ปรึกษา ผอ. สวท และคุณศนีกานต์ รศมนตรี ผู้จัดการงานวิจัยและพัฒนาโครงการ เข้าร่วมประชุมและหารือความร่วมมือการดำเนินงาน การส่งเสริมการป้องกันการติดเชื้อ HIV ด้วยวิธี Biomedical prevention กับคุณกิตตินันท์ ธรมธัช สมาคมฟ้าสีรุ้งแห่งประเทศไทย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ณ ห้องประชุม สำนักงานใหญ่ สมาคมฟ้าสีรุ้งฯ ถนนรามคำแหง กทม.
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__329719823_0_0-1200x900.jpg)
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__329719817_0_0-1200x900.jpg)
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__329719822_0_0-1200x900.jpg)
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__329719819_0_0-1200x900.jpg)
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__329719818_0_0-1200x900.jpg)
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__329719815_0_0-1200x900.jpg)