เมื่อช่วงเช้าที่ผ่านมา ( 18 มกราคม) สวท จัดประชุมชี้แจงแนวทางและวางแผนการดำเนินงาน โครงการส่งเสริมการป้องกันการติดเชื้อเอชไอวี กลุ่มเยาวชนในสถานศึกษา โดยมีคุณวรโชติ ลมุดทอง ผู้จัดการโครงการ และคณะ เป็นผู้นำการประชุมในครั้งนี้ ซึ่งมีสถานศึกษาเครือข่ายเข้าร่วมประชุมผ่านระบบ Video Conference กันอย่างพร้อมเพรียง
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2022/01/32950-1200x600.jpg)
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2022/01/32909-1200x600.jpg)
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2022/01/32914-1200x600.jpg)
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2022/01/32919-1200x600.jpg)