ดร.นันทกาญจน์ สูงสุมาลย์ วูดแฮม ผู้อำนวยการสมาคมฯ พร้อมด้วยคุณปนัฐพงศ์ นรดี ผจก.งานเผยแพร่ความรู้และประชาสัมพันธ์ เข้าพบคุณสมยศ เกียรติอร่ามกุล รองผู้อำนวยการ องค์การกระจายเสียงและแพร่ภาพสาธารณะแห่งประเทศไทย ( THAI PBS ) เพื่อหารือถึงความร่วมมือระหว่าง 2 องค์กร ในการทำงานเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตของประชากรไทย โดยเฉพาะประเด็นทางสังคมที่เกี่ยวข้องกับผู้สูงอายุและเยาวชน พร้อมกันนี้ยังได้ถือโอกาส สวัสดีปีใหม่ 2566 และขอบคุณที่ สนับสนุนการดำเนินงานของ สวท ด้วยดีตลอดมา
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2023/01/THAI-PBS-PPAT-001-1200x675.jpg)
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2023/01/THAI-PBS-PPAT-003-1200x675.jpg)
![](https://ppat.or.th/wp-content/uploads/2023/01/THAI-PBS-PPAT-004-1200x675.jpg)